Radisson Blu Phu Quoc Resort VND 1.550.000 radisson-blu-resort-phu-quoc 10.32861 103.853466
Khu vực Bãi Dài, Gành Dầu, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang, Việt Nam
reservations.phuquoc.blu@radisson.com
+84 297 3660000

Radisson Blu Phú Quốc Resort là resort 5 sao hàng đầu của Mỹ nằm về phía bắc đảo Phú Quốc. Resort nằm sát vách Grand world, đối diện là khu ẩm thực cao cấp 6 nhà hàng Almaz & casino Corona và có bãi biển riêng 

 


Vinpearl Discovery Wonderworld Phú Quốc VND 3.800.000 vinpearl-discovery-1-phu-quoc 10.342262 103.85131
Bãi Dài, Gành Dầu, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
cs@dongthi.com
+8428 6650 8688

Thiết kế của những biệt thự tại Vinpearl Discovery Wonderworld Phú Quốc tôn vinh sự riêng tư với những khoảng sân vườn rộng và thông gian thoải mái bên ngoài khung cửa. Khu nghỉ dưỡng sở hữu bãi biển riêng và địa hình tiếp giáp sân golf trong rừng nguyên sinh độc đáo mang đến nhiều trải nghiệm nghỉ dưỡng cho mỗi du khách yêu thích thể thao và khám phá thiên nhiên


VinOasis Phú Quốc VND 1.750.000 vinoasis-phu-quoc 10.330012 103.85575
Bãi Dài, Xã Gành Dầu, Huyện Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang, Việt Nam
cs@dongthi.com
+842866508688

VinOasis Phú Quốc là quần thể khách sạn - ẩm thực - mua sắm - sự kiện - giải trí công nghệ cao đa tiện ích được thiết kế để nâng tầm trải nghiệm cho du khách. Được ví như một ốc đảo ngập tràn cảm hứng 
Corona Phú Quốc, sẵn sàng đáp ứng cho các nhu cầu hội họp hay sự kiện văn hóa nghệ thuật trang trọng và đẳng cấp, rất gần với Grandworld


JW Marriott Phu Quoc Emerald Bay Resort & Spa VND 5.590.000 jw-marriott-phu-quoc-emerald-bay-resort-and-spa 10.21659 103.95899
Bai Khem, Phu Quoc District, An Thoi Town Vietnam
0938139687

Premier Residences Phu Quoc VND 1.550.000 premier-residences-phu-quoc
Bãi Khem, An Thới, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang

Best Western Premier Sonasea Phú Quốc VND 1.450.000 best-western-premier-sonasea-phu-quoc 10.130273 103.978619
Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang, Việt Nam

Khu Nghỉ Dưỡng Best Western Premier Sonasea Phú Quốc tọa lạc tại Bãi Trường đảo Phú Quốc, là một khu nghỉ mát ven biển tuyệt đẹp với tầm nhìn ra làn nước trong xanh của Vịnh Thái Lan.


The Palmy Phu Quoc Resort VND 2.600.000 the-palmy-phu-quoc 10.19036 103.96746
Đường Trần Hưng Đạo, Dương Tơ, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
dosm@thepalmyphuquocresort.com
+842973842222

Khách Sạn Tâm Hùng VND 300.000 khach-san-tam-hung
Số F12, số 29-30-31-32-33, đường 3/2, phường Vĩnh Lạc, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
02973888888

Orange Resort Hotel Phu Quoc VND 1.600.000 orange-resort-phu-quoc 10.16864 103.971291
89 Đường Trần Hưng Đạo, Dương Tơ, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
orangeresortpq@gmail.com
0297 384 6319

Kim Hoa Resort VND 1.320.000 kim-hoa-resort 10.21496 103.95976
88/2 Trần Hưng Đạo, KP 7, Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
sales@kimhoaresort.com

Visuha Hotel VND 990.000 visuha-hotel 10.38047 104.48596
81 Đường Trần Hầu, Phường Bình San, TP Hà Tiên,Tỉnh Kiên Giang